libidn 0.5.16 - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Success
vi: Thành công

en: String preparation failed
vi: Không chuẩn bị chuỗi được

en: Punycode failed
vi: Không thi hành punycode (mã yếu đuối) được

en: Non-digit/letter/hyphen in input
vi: Có ký tự không là số/chữ/dấu gạch nối trong dữ liệu nhập

en: Forbidden leading or trailing minus sign (`-')
vi: Không cho phép dấu gạch nối (`-') đi trước hay theo sau

en: Output would be too large or too small
vi: Dữ liệu xuất sẽ quá lớn hay quá nhỏ

en: Input does not start with ACE prefix (`xn--')
vi: Dữ liệu nhập không bắt đầu bằng tiền tố ACE (`xn--')

en: String not idempotent under ToASCII
vi: Chuỗi không tránh nhân lên trong ToASCII

en: Input already contain ACE prefix (`xn--')
vi: Dữ liệu chứa tiền tố ACE (`xn--') rồi

en: System iconv failed
vi: Hệ thống không thi hành iconv được

en: Cannot allocate memory
vi: Không phân định bộ nhớ được

en: System dlopen failed
vi: Hệ thống không thi hành dlopen được

en: Unknown error
vi: Lỗi chưa biết

en: String not idempotent under Unicode NFKC normalization
vi: Chuỗi không tránh nhân lên trong sự tiêu chuẩn hoá NFKC Unicode

en: Invalid input
vi: Dữ liệu nhập không hợp lệ

en: Output would exceed the buffer space provided
vi: Dữ liệu xuất sẽ vượt quá sức chứa đệm được cung cấp

en: String size limit exceeded
vi: Giới hạn cỡ chuỗi bị vượt quá

en: Forbidden unassigned code points in input
vi: Không cho phép điểm mã không được gán trong dữ liệu nhập

en: Prohibited code points in input
vi: Dữ liệu nhập chứa điểm mã cấm

en: Conflicting bidirectional properties in input
vi: Dữ liệu nhập chứa đặc tính thuộc hai hướng xung đột

en: Malformed bidirectional string
vi: Chuỗi thuộc hai hướng dạng sai

en: Prohibited bidirectional code points in input
vi: Dữ liệu nhập chứa điểm mã thuộc hai hướng cấm

en: Error in stringprep profile definition
vi: Lỗi trong lời định nghĩa hiện trạng stringprep (chuẩn bị chuỗi)

en: Flag conflict with profile
vi: Cờ xung dột với hiện trạng

en: Unknown profile
vi: Hiện trạng chưa biết

en: Unicode normalization failed (internal error)
vi: Không thi hành được sự tiêu chuẩn hoá Unicode (lỗi nội bộ)

en: Code points prohibited by top-level domain
vi: Miền mức đầu cấm điểm mã

en: Missing input
vi: Thiếu dữ liệu nhập

en: No top-level domain found in input
vi: Không tìm được miền mức đầu trong dữ liệu nhập

en: Only one of -s, -e, -d, -a or -u can be specified.
vi: Chỉ có thể ghi rõ một của những đối số -s, -e, -d, -a hay -u.

en: Charset `%s'.
vi: Bộ ký tự `%s'.

en: Type each input string on a line by itself, terminated by a newline character.
vi: Gõ mỗi chuỗi nhập trên một đường riêng, giới hạn bằng ký tự dòng mới.

en: Input error
vi: Lỗi gõ

en: Could not convert from %s to UTF-8.
vi: Không chuyển đôi được từ %s đến UTF-8.

en: Could not convert from UTF-8 to UCS-4.
vi: Không chuyển đôi được từ UTF-8 đến UCS-4.

en: input[%d] = U+%04x
vi: input[%d] = U+%04x (gõ)

en: stringprep_profile: %s
vi: stringprep_profile: %s (chuẩn bị hiện trạng)

en: output[%d] = U+%04x
vi: output[%d] = U+%04x (xuất)

en: Could not convert from UTF-8 to %s.
vi: Không chuyển đôi được từ UTF-8 đến %s.

en: punycode_encode: %s
vi: punycode_encode: %s (mã hóa bằng mã yếu đuối)

en: malloc
vi: malloc (phân định bộ nhớ)

en: punycode_decode: %s
vi: punycode_decode: %s (giải mã bằng mã yếu đuối)

en: Could not convert from UCS-4 to UTF-8.
vi: Không chuyển được từ UCS-4 đến UTF-8.

en: idna_to_ascii_4z: %s
vi: idna_to_ascii_4z: %s (từ IDNA đến ASCII)

en: idna_to_unicode_8z4z (TLD): %s
vi: idna_to_unicode_8z4z (TLD): %s (từ IDNA đến Unicode)

en: tld_check_4z (position %d): %s
vi: tld_check_4z (position %d): %s (kiểm tra, vị trí)

en: tld_check_4z: %s
vi: tld_check_4z: %s (kiểm tra)

en: idna_to_unicode_8z4z: %s
vi: idna_to_unicode_8z4z: %s (từ IDNA đến Unicode)
